VAKTSÍMI

Prestar Kópavogs hafa tekið upp samstarf um vaktsíma utan venjulegs skrifstofutíma. Vaktsíminn er símanúmer sem hægt er að hringja í vegna aðkallandi málefna sem ekki þola bið fram að viðtalstíma prestanna.
Vaktsíminn er 843 0444

Heimsókn vígslubiskups 26. okt.

UnknownKristján Valur Ingólfsson, vígslubiskup í Skálholti, heimsækir Hjallasöfnuð á sunnudag.  Hann mun predika í guðsþjónustu dagsins og eiga samtal við kirkjugesti í safnaðarsalnum að messu lokinni.  Boðið verður upp á léttan hádegismat.  Prestar kirkjunnar þjóna ásamt vígslubiskupi og Gísla Jónassyni prófasti í Reykjavíkurprófastsdæmi eystra.  Organisti Jón Ólafur Sigurðsson, félagar úr Kór Hjallakirkju leiða söng og safnaðarsvör. Harpa Ósk Björnsdóttir nemi í Söngskólanum í Reykjavík syngur einsöng.  Allir velkomnir.

Sunnudagaskóli verður á neðri hæðinni kl. 13 í umsjón Hafdísar og Markúsar.

By | 2016-11-26T15:48:21+00:00 21. október 2014 | 13:05|