Frá æfingu vegna helgileiks á aðfangadag

Helgihald á jólum og um áramót verður fjölbreytt í Hjallakirkju. Kynnið ykkur endilega dagskrána og verið velkomin í kirkjuna:

  • Aðfangadagur jóla: Jólastund fjölskyldunnar kl. 16. Létt og skemmtileg barnastund með brúðum og jólasöng. Börn úr kirkjustarfinu flytja helgileik.
    Aftansöngur kl. 18. Prestar kirkjunnar þjóna. Hátíðarsöngvar sr. Bjarna Þorsteinssonar sungnir. Kór Hjallakirkju syngur og leiðir safnaðarsöng. Einsöngvari Erla Björg Káradóttir. Steinar Matthías Kristinsson leikur á trompet. Organisti Jón Ólafur Sigurðsson.
    Jólasöngvar á jólanótt kl. 23.30. Sr. Sigfús Kristjánsson þjónar. Félagar úr Kór Hjallakirkju syngja aðventu- og jólalög. Einsöngvari Einar Clausen. Organisti Jón Ólafur Sigurðsson.
  • Jóladagur: Hátíðarguðsþjónusta kl. 14. Sr. Íris Kristjánsdóttir þjónar. Hátíðarsöngvar sr. Bjarna Þorsteinssonar sungnir. Kór Hjallakirkju syngur og leiðir safnaðarsöng. Einsöngvari Erla Björg Káradóttir. Organisti Jón Ólafur Sigurðsson.
  • Gamlársdagur: Aftansöngur kl. 18. Sr. Sigfús Kristjánsson þjónar. Kór Hjallakirkju syngur og leiðir safnaðarsöng. Sungnir verða bæði hátíðarsöngvar og litanía sr. Bjarna Þorsteinssonar sem og þjóðsöngurinn. Einsöngvari Gunnar Jónsson. Organisti Jón Ólafur Sigurðsson.